Skip to main content
Msimamizi wa Kitengo cha Fedha na Uhasibu
Contact Info
Education

Bwana Chikoma ana Shahada ya masuala ya Usimamizi wa Biashara na Uhasibu kutoka Chuo Kikuu cha Tumaini. Anatambulika kama Certified Public Accountant (CPA (T) mwaka 2013 na Certisfied Risk Management Proffessional (CRMP). Ameitumikia Kampuni kwa miaka mitano tangu alipojiunga mwaka 2015 kama Mhasibu/ Afisa Uwekezaji. Aliwahi kufanya kazi TANROADS kama Mhasibu kwa miaka miwili na baadaye alijiunga na World Vision International kama Afisa wa Fedha na Utawala.

Contact info

Patterson Logistics was founded in 2012. The company is registered with TATOA.